Prospera Impact, for people & planetAgFin AtlasWasifu wa nchi kuhusu kilimo na fedha za kilimo
4/9Sehemu za wasifuMinyororo ya thamani na taasisi za masoko
1Muhtasari2Uchumi wa kilimo na muundo wake3Uzalishaji, biashara na bei4Minyororo ya thamani na taasisi za masoko5Tabianchi na uendelevu6Fedha za kilimo7Fedha endelevu na udhibiti wa kijani8Sera na sheria9Taasisi na programuβ–€Takwimu (data pekee)βœ“Vyanzo na uthibitishaji
Kenya Β· Sehemu ya 4 kati ya 9

Minyororo ya thamani na taasisi za masoko

Serikali inawasaidia wakulima kupitia mbolea ya ruzuku, inayouzwa kwa vocha za kielektroniki kwa wakulima waliosajiliwa katika jukwaa la KIAMIS, na kupitia National Cereals and Produce Board (Bodi ya Kitaifa ya Nafaka na Mazao, NCPB). Vyama vya ushirika vilizalisha asilimia 71.6 ya kahawa mwaka 2024/25, na takriban wakulima wadogo 600,000 wa chai wanamiliki kampuni ya Kenya Tea Development Agency Holdings (KTDA) kupitia kampuni 54 za chai. Sheria ya Mfumo wa Stakabadhi za Ghala (Warehouse Receipt System Act) imekuwa ikitumika tangu tarehe 2 Julai 2019, na Baraza la Mfumo wa Stakabadhi za Ghala lilisajili stakabadhi 40 za ghala katika mwaka wa fedha 2024/25.

4.1

Ruzuku ya pembejeo na KIAMIS

National Fertilizer Subsidy Programme (Mpango wa Kitaifa wa Ruzuku ya Mbolea) huuza mbolea kwa wakulima waliosajiliwa kupitia vocha za kielektroniki, ambazo wakulima hao huzitumia katika maghala ya NCPB, vyama vya ushirika na kwa wauzaji wa pembejeo za kilimo1. Vocha hizo husimamiwa kupitia Kenya Integrated Agriculture Management Information System (Mfumo Jumuishi wa Taarifa za Usimamizi wa Kilimo wa Kenya, KIAMIS), ambao pia hushughulikia usajili wa wakulima na huduma za ugani kwa njia ya kidijitali, na zaidi ya wakulima milioni 6.8 walikuwa wamesajiliwa kufikia Juni 202523. Kwa msimu wa mvua za masika wa 2025 Serikali ilinunua magunia milioni 7.4 yaliyouzwa kwa wakulima kwa bei ya shilingi 2,500 kwa gunia la kilo 50, na mwezi Septemba 2026 bei ilikuwa shilingi 2,00014. Wizara iliripoti mwezi Oktoba 2026 kwamba zaidi ya magunia milioni 38 yalikuwa yametolewa kwa ruzuku tangu mwaka 20225. Takwimu zilizokaguliwa kuhusu matumizi ya ruzuku kwa kila msimu hazikupatikana.

Uagizaji wa mbolea za kemikali ulipungua hadi tani 561,986 mwaka 2022 na kufikia tani 919,982 mwaka 2025, kiasi ambacho ni asilimia 10.2 zaidi ya mwaka 20246. Sheria ya Mbolea na Vyakula vya Mifugo (Fertilizers and Animal Foodstuffs Act, Sura ya 345) inadhibiti uagizaji, utengenezaji na uuzaji wa mbolea hizo7.

Jinsi mbolea ya ruzuku inavyomfikia mkulima
Mpango wa Kitaifa wa Ruzuku ya Mbolea, 2025–2026
Usajili
milioni 6.8wakulima katika KIAMIS (Juni 2025)
daftari la kidijitali la wakulima3
Vocha ya kielektroniki
milioni 7.4magunia yaliyonunuliwa kwa msimu wa mvua za masika wa 2025
vocha hutumwa kwa wakulima waliosajiliwa1
Kituo cha mauzo
KSh 2,000kwa gunia la kilo 50 (Sep 2026)
maghala ya NCPB, vyama vya ushirika, wauzaji wa pembejeo na KTDA4
Mkulima
Mbolea kwa ajili ya mahindi, chai na mazao mengine41
Chanzo: MoALD
Uagizaji wa mbolea za kemikali
Kiasi kilichoagizwa, tani elfu, 2021–2025
Chanzo: KNBS Β· World Bank WDI β€” Economic Survey 2026, Jedwali 6.6 (tani 758,456.5, 561,986.0, 915,751.7, 834,514.2 na 919,982.1, 2025 ni takwimu za awali). Uagizaji uliongezeka kwa asilimia 10.2 mwaka 2025 (aya 6.12). Mwezi Oktoba 2026 Wizara ilieleza kuwa zaidi ya magunia milioni 38 yalikuwa yamepewa ruzuku tangu mwaka 20225. Kwa mujibu wa takwimu za Benki ya Dunia, matumizi ya mbolea yalikuwa kilo 48.4 kwa hekta ya ardhi inayofaa kulimwa mwaka 20248.
Mpango wa Kitaifa wa Ruzuku ya Mbolea
TareheHatuaMaelezo
Machi 2024Vocha za kielektroniki kwa msimu wa mvua za masikaUsambazaji wa vocha za kielektroniki za mbolea kwa kushirikiana na FAO, Safaricom na wizara ya TEHAMA
Novemba 2024KIAMISUsajili wa kidijitali wa wakulima na usimamizi wa vocha za kielektroniki, unaotumika kulenga ruzuku za mbolea na mbegu
Desemba 2024Mpango wa msimu wa masika wa 2025Magunia milioni 7.4 yalinunuliwa, vocha za kielektroniki zinatumika katika maghala ya NCPB, vyama vya ushirika na maduka ya pembejeo za kilimo na mifugo, bei KSh 2,500 kwa gunia la kilo 50
Juni 2025Usajili wa wakulimaZaidi ya wakulima milioni 6.8 wamesajiliwa katika KIAMIS
Septemba 2026Usambazaji wa tani 99,000Bei KSh 2,000 kwa gunia la kilo 50, usambazaji kwa wakulima wa chai kupitia KTDA
Oktoba 2026Kiasi limbikiziZaidi ya magunia milioni 38 yamepewa ruzuku tangu mwaka 2022, bei imeshushwa kutoka KSh 7,500 hadi KSh 2,000 kwa gunia (taarifa ya Wizara)
Chanzo: MoALD β€” Imekusanywa kutoka taarifa za Ministry of Agriculture and Livestock Development (Wizara ya Kilimo na Maendeleo ya Mifugo). Takwimu zilizokaguliwa kuhusu matumizi ya ruzuku, magunia yaliyosambazwa kwa kila msimu au idadi ya wakulima waliohudumiwa hazikupatikana.
4.2

Matumizi ya umma na ugatuzi

Chini ya Jedwali la Nne la Katiba, serikali za kaunti zina jukumu la kilimo cha mazao na ufugaji, udhibiti wa magonjwa ya mimea na wanyama na uvuvi, huku Serikali ya Kitaifa ikiweka sera ya kilimo10. Matumizi ya Serikali ya Kitaifa katika kilimo, misitu, uvuvi na uwindaji yalikuwa shilingi bilioni 97.0 katika mwaka wa fedha 2025/26, takriban dola za Marekani milioni 750 kwa kiwango cha shilingi 129.28 kwa dola, ambacho ni wastani wa viwango vya wastani vya kila mwezi vya IMF katika mwaka wa fedha 2025/26, na asilimia 2.3 ya matumizi ya Serikali ya Kitaifa (ukokotoaji wetu), huku matumizi ya kaunti katika kilimo yakitarajiwa kufikia shilingi bilioni 31.3611. Fahirisi ya Mwelekeo wa Kilimo (Agriculture Orientation Index), inayolinganisha sehemu ya kilimo katika matumizi ya umma na sehemu yake katika Pato la Taifa, ilikuwa 0.130 mwaka 202512.

Matumizi ya umma katika kilimo
Serikali ya Kitaifa (kilimo, misitu, uvuvi na uwindaji) na serikali za kaunti (kilimo), KSh bilioni, miaka ya fedha
Chanzo: KNBS β€” Economic Survey 2026, Jedwali 5.8 (Serikali ya Kitaifa, COFOG) na 5.15 (kaunti). Takwimu za 2025/26 ni za awali au maoteo. Matumizi ya Serikali ya Kitaifa katika kilimo yalikuwa asilimia 2.3 ya jumla ya matumizi ya Serikali ya Kitaifa mwaka 2025/26 (ukokotoaji wetu, shilingi bilioni 97.0 kati ya shilingi bilioni 4,269.6). Matumizi ya kawaida na ya maendeleo yamejumuishwa pamoja.
Matumizi ya umma katika kilimo, KSh milioni
Mwaka wa fedhaSerikali ya Kitaifa (COFOG, kilimo, misitu, uvuvi na uwindaji)Serikali za kaunti (kilimo)
2021/22–21,043.3
2022/2377,350.618,453.6
2023/2493,089.722,004.9
2024/2587,994.120,793.0
2025/26 (takwimu za awali au maoteo)97,012.731,346.4
Chanzo: KNBS β€” Economic Survey 2026, Jedwali 5.8 na 5.15. Mwaka 2025/26 takwimu ya kitaifa ni takriban dola za Marekani milioni 750.4 na ya kaunti takriban dola milioni 242.5 kwa kiwango cha shilingi 129.28 kwa dola, ambacho ni wastani wa viwango vya wastani vya kila mwezi vya IMF katika mwaka wa fedha 2025/26 (ukokotoaji wetu)11. Fahirisi ya Mwelekeo wa Kilimo (Agriculture Orientation Index), yaani sehemu ya kilimo katika matumizi ya Serikali ikigawanywa kwa sehemu ya kilimo katika Pato la Taifa, ilikuwa 0.130 mwaka 202512.
4.3

Masoko, vyama vya ushirika na usalama wa chakula

Mauzo ya mahindi kwa National Cereals and Produce Board (NCPB) na kwa wasagaji yalikuwa tani elfu 178.0 mwaka 2025, sawa na asilimia 4.3 ya makadirio ya uzalishaji (ukokotoaji wetu)12. Sheria ya Mashirika Yanayomilikiwa na Serikali (Government Owned Enterprises Act) ya 2025 ilifuta Sheria ya NCPB (NCPB Act) kuanzia tarehe 5 Desemba 2025 na inaiorodhesha NCPB miongoni mwa mashirika yatakayoundwa upya kuwa kampuni za umma zenye dhima ya kikomo13. Kenya ilikuwa na vyama 9,640 vya ushirika vya kilimo vilivyosajiliwa mwaka 2025, vikiwemo vyama 910 vya maziwa na vyama 808 vya kahawa, pamoja na vyama 14,882 vya akiba na mikopo, na vyama vya ushirika vilizalisha tani elfu 36.8 kati ya tani elfu 51.4 za kahawa mwaka 2024/2512. Vyama hivyo husajiliwa chini ya Sheria ya Vyama vya Ushirika (Co-operative Societies Act, Sura ya 490)14. KTDA inamilikiwa na takriban wakulima wadogo 600,000 wa chai kupitia kampuni 54 za chai zenye viwanda 6915.

Mizania ya chakula ya KNBS inaonyesha kiwango cha kujitosheleza kwa chakula cha asilimia 99.7 mwaka 2025, baada ya asilimia 105.6 mwaka 2024 na asilimia 87.5 katika mwaka wa ukame wa 2022, pamoja na uwiano wa utegemezi wa uagizaji wa asilimia 18.312.

tani elfu 178.0
za mahindi ziliuzwa kwa NCPB na wasagaji mwaka 202512
9,640
vyama vya ushirika vya kilimo vilivyosajiliwa (2025)12
600,000
wakulima wadogo wa chai wanamiliki KTDA (takriban)15
99.7%
kiwango cha kujitosheleza kwa chakula (2025)12
Mahindi yaliyouzwa kwa National Cereals and Produce Board na wasagaji
Tani elfu, 2021–2025
Chanzo: KNBS β€” Economic Survey 2026, Jedwali 7.8. Tani elfu 178.0 ni sawa na takriban asilimia 4.3 ya makadirio ya uzalishaji wa mahindi wa mwaka 2025 (magunia milioni 45.8 ya kilo 90), ukokotoaji wetu.
Kujitosheleza kwa chakula na utegemezi wa uagizaji
Uwiano wa mizania ya chakula, %, 2021–2025
Chanzo: KNBS β€” Mizania ya chakula ya KNBS, Economic Survey 2026, Jedwali 7.22. Upatikanaji wa nishati ya chakula ulikuwa kilokalori 2,128 kwa mtu kwa siku mwaka 2025.
Vyama vya ushirika vya kilimo vilivyosajiliwa
Idadi kwa aina, 2021–2025
Chanzo: KNBS β€” Economic Survey 2026, Jedwali 7.19. β€œVingine vya kilimo” vinajumuisha vyama vya miwa, pareto, pamba, ununuzi wa mashamba, uvuvi na vyama vingine vya kilimo (ukokotoaji wetu). Mwaka 2025 kulikuwa na vyama vya ushirika vya kilimo 9,640 na vyama vya ushirika wa akiba na mikopo 14,882.
Mauzo ya mazao kutoka mashamba madogo na makubwa
Mauzo ya mazao yaliyorekodiwa, KSh bilioni, 2021–2025
Chanzo: KNBS β€” Economic Survey 2026, Jedwali 7.5, ambalo linafafanua mashamba makubwa kuwa yale ya hekta 20 na zaidi. Mashamba madogo yalichangia asilimia 71.6 ya mauzo yaliyorekodiwa mwaka 2025.
Mpunga kutoka skimu za umma za umwagiliaji
Tani, misimu ya mazao 2020/21–2024/25
Chanzo: KNBS β€” Takwimu za National Irrigation Authority (Mamlaka ya Kitaifa ya Umwagiliaji), Economic Survey 2026, Jedwali 7.15. Skimu ya Mwea ilizalisha tani 161,183 mwaka 2024/25, na skimu hizo zilikuwa na wamiliki wa vipande vya mashamba 36,376.
Mauzo ya mazao teule kwa bodi za masoko na wasindikaji, 2021–2025
ZaoKipimo20212022202320242025
Mahindi (NCPB na wasagaji)tani elfu228.4149.5185.4174.1178.0
Ngano (iliyowasilishwa viwandani)tani elfu241.9181.9292.1294.3240.6
Chaitani elfu537.8535.0570.3598.5550.4
Kahawatani elfu28.241.932.444.941.6
Mpungatani elfu111.6123.9137.4169.3180.1
Miwatani milioni7.78.85.69.47.1
Chanzo: KNBS β€” Economic Survey 2026, Jedwali 7.8.
Viashiria vya mizania ya chakula, 2021–2025
Kiashiria20212022202320242025
Upatikanaji wa nishati ya chakula kwa mtu kwa siku (kcal)2,108.22,115.92,144.62,137.42,128.0
Upatikanaji wa protini kwa mtu kwa siku (g)62.164.063.062.961.8
Kiwango cha kujitosheleza, vyakula vyote (%)89.787.594.8105.699.7
Kiwango cha kujitosheleza, mazao ya mimea (%)88.285.894.3107.498.7
Kiwango cha kujitosheleza, mazao ya wanyama (%)97.997.496.797.9104.4
Uwiano wa utegemezi wa uagizaji, vyakula vyote (%)13.414.519.317.218.3
Chanzo: KNBS β€” Economic Survey 2026, Jedwali 7.22. Chanzo kinaonyesha safu ya nishati ya chakula kwa maelfu, lakini takwimu ni kilokalori kwa mtu kwa siku.
Vyama vya ushirika na vyama vikuu vya ushirika vilivyosajiliwa, 2021–2025
Aina20212022202320242025
Kahawa673688718767808
Maziwa670689770862910
Mazao mchanganyiko2,8542,8542,8932,9062,930
Miwa217223231238246
Uvuvi121123218286335
Vyama vya kilimo, jumla7,7297,8988,4609,2109,640
Akiba na mikopo (SACCO)11,79812,29113,51114,48414,882
Vyama vyote25,88226,54728,57530,72631,743
Vyama vikuu vya ushirika vya kilimo102104104106110
Chanzo: KNBS β€” Economic Survey 2026, Jedwali 7.19 (chanzo ni Ministry of Co-operatives and MSME Development, yaani Wizara ya Ushirika na Maendeleo ya Biashara Ndogo Sana, Ndogo na za Kati).
4.4

Stakabadhi za ghala

Sheria ya Mfumo wa Stakabadhi za Ghala (Warehouse Receipt System Act, Sura ya 350, Sheria Na. 8 ya 2019) ilianzisha Warehouse Receipt System Council (Baraza la Mfumo wa Stakabadhi za Ghala), ambalo huthibitisha maghala na kutunza masjala kuu ya stakabadhi, na Sheria hiyo ilianza kutumika tarehe 2 Julai 20191617. Wawekaji wa mazao wanaweza kuweka stakabadhi zao kama dhamana kwa taasisi 18 zinazoshiriki, yaani benki, benki za huduma ndogo za fedha na SACCO, ambazo kwa kawaida hukopesha hadi sehemu fulani ya thamani ya bidhaa zilizohifadhiwa, kwa mfano asilimia 70–8018. Mwezi Septemba 2026 maghala yaliyothibitishwa yalihifadhi magunia 6,846 ya kilo 50 ya mahindi, alizeti, soya, ndengu na kahawa (ukokotoaji wetu)19.

Katika mwaka wa fedha 2024/25 Baraza lilisajili stakabadhi 40 za ghala, likathibitisha waendeshaji 8 wa maghala katika kaunti za Nakuru, Trans Nzoia, Uasin Gishu, Kirinyaga na Meru pamoja na wasimamizi 3 wa dhamana, na likaziingiza taasisi 15 za fedha katika mfumo20. Wawekaji waliweka magunia 5,844 katika maghala yaliyothibitishwa na stakabadhi 7 zilipatiwa mikopo, na Baraza lilianza kuingiza kahawa katika mfumo kwa kuunganisha mfumo huo na Nairobi Coffee Exchange (Soko la Kahawa la Nairobi)20.

Mfumo wa stakabadhi za ghala
KipengeleMaelezo
SheriaSheria ya Mfumo wa Stakabadhi za Ghala (Warehouse Receipt System Act), Sura ya 350 (Sheria Na. 8 ya 2019), Kenya Gazette Juzuu CXXI Na. 82 la tarehe 28 Juni 2019, iliidhinishwa na Rais tarehe 12 Juni 2019, ilianza kutumika tarehe 2 Julai 2019
KanuniKanuni za Mfumo wa Stakabadhi za Ghala (Warehouse Receipt System Regulations) 2021 (Tangazo la Kisheria Na. 3), ziliidhinishwa Juni 2021
MdhibitiWarehouse Receipt System Council (Baraza la Mfumo wa Stakabadhi za Ghala), chini ya Ministry of Investment, Trade and Industry (Wizara ya Uwekezaji, Biashara na Viwanda) tangu Agizo la Rais (Executive Order) Na. 1 la 2023
UgharamiajiMikopo kwa dhamana ya stakabadhi, kwa kawaida hadi sehemu fulani ya thamani ya bidhaa zilizohifadhiwa, kwa mfano 70–80%
Wakopeshaji wanaoshiriki18 wameorodheshwa kuwa hai, wakiwemo AFC, KCB, Equity, Co-operative Bank, NCBA, Absa na Stanbic
Stakabadhi za ghala zilizosajiliwa, mwaka wa fedha 2024/2540
Waendeshaji wa maghala waliothibitishwa, mwaka wa fedha 2024/258 (kaunti za Nakuru, Trans Nzoia, Uasin Gishu, Kirinyaga na Meru)
Wasimamizi wa dhamana waliothibitishwa, mwaka wa fedha 2024/253
Waendeshaji wa maghala waliokaguliwa na maghala yaliyofanyiwa ukaguzi wa awali, mwaka wa fedha 2024/2517 walikaguliwa, 9 yalifanyiwa ukaguzi wa awali
Bidhaa zilizowekwa ghalani na stakabadhi zilizogharamiwa, mwaka wa fedha 2024/25Magunia 5,844 yaliwekwa ghalani, stakabadhi 7 zilipata mikopo
Taasisi za fedha zilizojiunga na mfumo, mwaka wa fedha 2024/2515, ikiwemo majukwaa ya mikopo ya kidijitali
Akiba katika maghala yaliyothibitishwa, Septemba 2026Magunia 6,846 ya kilo 50 (mahindi, alizeti, soya, choroko, kahawa)
Chanzo: Kenya Law Β· WRSC β€” Takwimu za mwaka wa fedha 2024/25 zimetoka katika Annual Report and Financial Statements ya Baraza kwa mwaka ulioishia 30 Juni 2025, iliyowasilishwa Bungeni. Katika mwaka wa fedha 2024/25 Baraza pia lilianza kujumuisha kahawa kwa kuunganisha mfumo huu na Nairobi Coffee Exchange (Soko la Kahawa la Nairobi). Takwimu ya akiba ya Septemba 2026 ni jumla ya daraja la 1 na daraja la 2 zilizochapishwa na Baraza (ukokotoaji wetu). Sehemu ya mafanikio ya ripoti inataja waendeshaji wa maghala 17 waliokaguliwa, wakati taarifa yake ya utendaji inaonyesha kaguzi 14. Thamani ya mikopo iliyotolewa kwa dhamana ya stakabadhi haichapishwi.
4.5

Taasisi za masoko, takwimu na ushauri

National Cereals and Produce Board (NCPB)
Bodi ya umma ya masoko ya nafaka ambayo maghala yake hutumika kama vituo vya kupatia mbolea yenye ruzuku inayopatikana kwa vocha za kielektroniki1. Ununuzi wa mahindi uliofanywa na NCPB na wasagaji ulikuwa tani elfu 178.0 mwaka 202512. Sheria ya Bodi ya Kitaifa ya Nafaka na Mazao (National Cereals and Produce Board Act, Sura ya 338) ilifutwa kuanzia tarehe 5 Desemba 2025 na Sheria ya Mashirika Yanayomilikiwa na Serikali (Government Owned Enterprises Act) ya 2025, ambayo inaorodhesha NCPB miongoni mwa mashirika yatakayoundwa upya kama kampuni za umma zenye dhima ya kikomo2113.
www.ncpb.co.ke
Warehouse Receipt System Council (WRSC)
Taasisi ya udhibiti iliyoanzishwa chini ya Sheria ya Mfumo wa Stakabadhi za Ghala (Warehouse Receipt System Act, Sura ya 350, Sheria Na. 8 ya 2019), ambayo sasa iko chini ya Wizara ya Uwekezaji, Biashara na Viwanda (Ministry of Investment, Trade and Industry), na ambayo huthibitisha maghala na kutunza masjala kuu ya stakabadhi1617. Inaorodhesha wakopeshaji hai 18 wanaoshiriki18. Katika mwaka wa fedha 2024/25 ilisajili stakabadhi za ghala 40, ilithibitisha waendeshaji wa maghala 8 na wasimamizi wa dhamana (collateral managers) 3 na kuingiza taasisi za fedha 15 katika mfumo, huku stakabadhi 7 zikipatiwa mikopo20.
wrsc.go.ke
Coffee Board of Kenya
Ilianzishwa kwa Sheria ya Kahawa (Coffee Act) ya 2026, inayotumika tangu tarehe 27 Machi 2026, ili kudhibiti na kukuza sekta ya kahawa, kutoa leseni na kusajili wafanyabiashara wa kahawa, na kutoa mapendekezo kuhusu mikakati na sera za sekta ya kahawa22. Vyama vya ushirika vilizalisha tani elfu 36.8 kati ya tani elfu 51.4 za kahawa katika mwaka 2024/2512.
new.kenyalaw.org/akn/ke/act/2026/8
Tea Board of Kenya
Ilianzishwa kwa Sheria ya Chai (Tea Act, Sura ya 343), inayotumika tangu tarehe 11 Januari 2021, ili kudhibiti, kuendeleza na kukuza sekta ya chai23. Mwaka 2025 Kenya ilizalisha tani elfu 550.4 za chai iliyosindikwa (made tea)12.
www.teaboard.or.ke
Kenya Tea Development Agency Holdings (KTDA)
Kampuni binafsi inayomilikiwa na takriban wakulima wadogo wa chai 600,000 kupitia kampuni za chai 54 zenye viwanda 6915. Husambaza mbolea yenye ruzuku kwa wakulima wa chai4. Mwaka 2025 wakulima wadogo walizalisha tani elfu 271.8 za chai iliyosindikwa12.
www.ktdateas.com
Kenya Sugar Board
Taasisi ya udhibiti wa sekta ya sukari iliyoanzishwa kwa Sheria ya Sukari (Sugar Act) ya 2024, ambayo ilichukua majukumu yaliyokuwa yakitekelezwa awali na Agriculture and Food Authority (Mamlaka ya Kilimo na Chakula, AFA)24.
kilimo.go.ke
Kenya National Bureau of Statistics (KNBS)
Huchapisha akaunti za taifa, Utafiti wa Kiuchumi (Economic Survey) wa kila mwaka pamoja na sura yake ya kilimo, sensa na ripoti za umaskini625. Kwa kushirikiana na Wizara, inaendesha Sensa ya Kilimo ya Kenya (Kenya Census of Agriculture) ya 2025/26, ambayo ni sensa kamili ya kwanza ya kilimo tangu uhuru26.
www.knbs.or.ke
Kenya Agricultural and Livestock Research Organization (KALRO)
Shirika la umma la utafiti lililoanzishwa chini ya Sheria ya Utafiti wa Kilimo na Mifugo ya Kenya (Kenya Agricultural and Livestock Research Act), ambayo Wizara inaiorodhesha miongoni mwa sheria inazozisimamia27. Lilishiriki katika utekelezaji wa Mradi wa Kenya wa Kilimo Kinachohimili Mabadiliko ya Tabianchi (Kenya Climate Smart Agriculture Project, P154784)28. Jukumu la utafiti wa sukari lilihamishwa kutoka KALRO kwenda Kenya Sugar Research and Training Institute (Taasisi ya Utafiti na Mafunzo ya Sukari ya Kenya) iliyoanzishwa mwaka 202424.
www.kalro.org
Coffee Research and Training Institute
Taasisi ya umma ya utafiti na mafunzo ya sekta ya kahawa iliyoanzishwa kwa kifungu cha 39 cha Sheria ya Kahawa (Coffee Act) ya 202622.
new.kenyalaw.org/akn/ke/act/2026/8

Vyanzo vilivyorejelewa katika ukurasa huu

  1. Launch of the 2025 long rains National Fertilizer Subsidy Programme (NFSP) at the NCPB GPC depot, Nairobi, news release, 18 December 2024 β€” Ministry of Agriculture and Livestock Development (MoALD)kimethibitishwa
  2. CS Dr Andrew Karanja leads efforts to scale up KIAMIS, news release, 25 November 2024 β€” Ministry of Agriculture and Livestock Development (MoALD)kimethibitishwa
  3. Advancing food security through agricultural innovation and youth empowerment, news release, 27 June 2025 β€” Ministry of Agriculture and Livestock Development (MoALD)kimethibitishwa
  4. PS Ronoh flags off 99,000 metric tonnes of subsidised fertiliser at the Port of Mombasa, news release, 8 September 2026 β€” Ministry of Agriculture and Livestock Development (MoALD)kimethibitishwa
  5. Farmers urged to scale up production as agriculture reforms deliver results, news release, 8 October 2026 β€” Ministry of Agriculture and Livestock Development (MoALD)kimethibitishwa
  6. Economic Survey 2026 (PDF) β€” Kenya National Bureau of Statistics (KNBS)kimethibitishwa
  7. Fertilizers and Animal Foodstuffs Act, Cap. 345 (Kenya Law web page) β€” National Council for Law Reporting (Kenya Law)kimethibitishwa
  8. World Development Indicators – Fertilizer consumption (kilograms per hectare of arable land), AG.CON.FERT.ZS (API, JSON) β€” World Bankkimethibitishwa
  9. Government officials and stakeholders collaborate to facilitate smooth distribution of fertilizer e-vouchers for the long rain season, news release, 26 March 2024 β€” Ministry of Agriculture and Livestock Development (MoALD)kimethibitishwa
  10. The Constitution of Kenya, 2010 (PDF on centralbank.go.ke) β€” National Council for Law Reporting (Kenya Law), hosted by CBKkimethibitishwa
  11. IMF, Exchange Rates (ER) dataset – Kenya, domestic currency per US$ (end of period and period average) β€” International Monetary Fund (IMF), Statistics Departmentkimethibitishwa
  12. Economic Survey 2026, Chapter 7 Agriculture Sector (Tables 7.1-7.23, PDF pages 202-224) β€” Kenya National Bureau of Statistics (KNBS)kimethibitishwa
  13. Government Owned Enterprises Act, No. 25 of 2025 (Kenya Law web page) β€” National Council for Law Reporting (Kenya Law)kimethibitishwa
  14. Co-operative Societies Act, Cap. 490 (Act No. 12 of 1997) (Kenya Law web page) β€” National Council for Law Reporting (Kenya Law)kimethibitishwa
  15. About us (web page) β€” Kenya Tea Development Agency Holdings (KTDA)kimethibitishwa
  16. Warehouse Receipt System Act, Cap. 350 (Act No. 8 of 2019) (Kenya Law web page) β€” National Council for Law Reporting (Kenya Law)kimethibitishwa
  17. About us (web page) β€” Warehouse Receipt System Council (WRSC)kimethibitishwa
  18. Warehouse receipt financing (web page) β€” Warehouse Receipt System Council (WRSC)kimethibitishwa
  19. Available commodity in certified warehouses, post of 9 September 2026 (web page) β€” Warehouse Receipt System Council (WRSC)kimethibitishwa
  20. Annual Report and Financial Statements for the year ended 30 June 2025 (PDF, Parliament of Kenya library) β€” Warehouse Receipt System Council (WRSC), tabled in Parliamentkimethibitishwa
  21. National Cereals and Produce Board Act, Cap. 338 (Kenya Law web page) β€” National Council for Law Reporting (Kenya Law)kimethibitishwa
  22. Coffee Act, No. 8 of 2026 (Kenya Law web page) β€” National Council for Law Reporting (Kenya Law)kimethibitishwa
  23. Tea Act, Cap. 343 (Act No. 23 of 2020) (Kenya Law web page) β€” National Council for Law Reporting (Kenya Law)kimethibitishwa
  24. Press release: Operationalization of the Sugar Act No. 11 of 2024 (PDF) β€” Ministry of Agriculture and Livestock Development (MoALD)kimethibitishwa
  25. The Kenya Poverty Report 2022, based on the 2022 Kenya Continuous Household Survey (PDF) β€” Kenya National Bureau of Statistics (KNBS)kimethibitishwa
  26. 2025/26 Kenya Census of Agriculture (KCA), web page of 7 July 2026 β€” Kenya National Bureau of Statistics (KNBS)kimethibitishwa
  27. Current policies, laws and regulations (web page) β€” Ministry of Agriculture and Livestock Development (MoALD)ukurasa umethibitishwa
  28. Kenya Climate Smart Agriculture Project, P154784, project page β€” World Bankkimethibitishwa
β“˜
Maudhui yaliyoandaliwa kwa msaada wa akili mnemba (AI) na kupitiwa na mhariri: Ukurasa huu uliandaliwa kwa msaada wa akili mnemba (AI) na kupitiwa na mhariri. (mapitio ya mwisho: Oktoba 2026) Licha ya mapitio haya, huenda bado kuna makosa au takwimu zilizopitwa na wakati, hivyo tafadhali hakiki takwimu muhimu kwa kuzilinganisha na vyanzo vya msingi vilivyounganishwa kabla ya kuzitegemea. Hakuna maudhui yoyote katika ukurasa huu yanayopaswa kuchukuliwa kuwa ushauri wa uwekezaji, wa kisheria au wa kifedha.

Kwa maelezo zaidi na maoni, tafadhali wasiliana na serkan.veziroglu@prosperaimpact.com.